Chương trình Giao lưu: “Thông tin đối ngoại với giáo viên người nước ngoài đang làm việc trên địa bàn Huyện Bình Sơn”
Lượt xem:
CHƯƠNG TRÌNH HOẠT ĐỘNG ĐẦY Ý NGHĨA CỦA ỦY BAN MTTQ VIỆT NAM HUYỆN BÌNH SƠN: Chương trình Giao lưu: “Thông tin đối ngoại với giáo viên người nước ngoài đang làm việc trên địa bàn Huyện Bình Sơn” Vừa qua, ngày 21/11/2022, Uỷ ban MTTQ Việt Nam Huyện Bình Sơn đã tổ chức Chương trình Giao lưu Thông tin đối... ...